Đăng nhập
ShopHNTChannel
TRANG CHỦ GIẢI TRÍ PHÒNG CHAT NẠP TIỀN NẠP THẺ CÀO DỊCH VỤ TIN TỨC 📊 Xử lý Excel PHẦN MỀM
Hotline: 0909.605.779
← Kho Rồng Dragon City
Lightning Dragon
R · TypeId 1141

Lightning Dragon

EL W
TỔNG QUAN

Giới thiệu Lightning Dragon

Lightning Dragon là rồng Rare có hệ chính là Electric.

Rồng này sở hữu các nguyên tố: Electric, Water.

Lightning Dragon thuộc Category 4.

Cần 100 Orb để triệu hồi rồng này.

Trong chiến đấu, Lightning Dragon có lợi thế khi tấn công các hệ: Fire, Metal, Water, War.

Các hệ có thể gây bất lợi cho Lightning Dragon gồm: Earth, Light.

HÌNH DẠNG

Quá trình trưởng thành

Lightning Dragon - Trứng
Trứng
Lightning Dragon - Rồng con
Rồng con
Lightning Dragon - Trưởng thành
Trưởng thành
THÔNG TIN

Thông tin rồng

TƯƠNG KHẮC

Lợi thế và điểm yếu

⚔ Gây sát thương mạnh

Lightning Dragon có lợi thế khi tấn công các hệ: Fire, Metal, Water, War.

Fire Metal Water War

🛡 Điểm yếu / Khắc hệ

Lightning Dragon có thể gặp bất lợi trước các hệ: Earth, Light.

Earth Light
TypeId
1141
Độ hiếm
R
Category
4
Có thể lai
Có
Có trong cửa hàng
Không
Orb triệu hồi
100
Thời gian lai
11 giờ
Thời gian nở
17 giờ
Giá Gem
3.000
Giá Gold
100.000
Giá bán
100.000
Tốc độ cơ bản
47
Tốc độ tối đa
707
Zalo Chat