Đăng nhập
ShopHNTChannel
TRANG CHỦ GIẢI TRÍ PHÒNG CHAT NẠP TIỀN NẠP THẺ CÀO DỊCH VỤ TIN TỨC 📊 Xử lý Excel PHẦN MỀM
Hotline: 0909.605.779
← Kho Rồng Dragon City
Quartz Dragon
R · TypeId 1294

Quartz Dragon

E I P
TỔNG QUAN

Giới thiệu Quartz Dragon

Quartz Dragon là rồng Rare có hệ chính là Earth.

Rồng này sở hữu các nguyên tố: Earth, Ice, Plant.

Quartz Dragon thuộc Category 4.

Cần 100 Orb để triệu hồi rồng này.

Trong chiến đấu, Quartz Dragon có lợi thế khi tấn công các hệ: Electric, Fire, Light, Plant, Water, War.

Các hệ có thể gây bất lợi cho Quartz Dragon gồm: Metal, War.

HÌNH DẠNG

Quá trình trưởng thành

Quartz Dragon - Trứng
Trứng
Quartz Dragon - Rồng con
Rồng con
Quartz Dragon - Trưởng thành
Trưởng thành
THÔNG TIN

Thông tin rồng

TƯƠNG KHẮC

Lợi thế và điểm yếu

⚔ Gây sát thương mạnh

Quartz Dragon có lợi thế khi tấn công các hệ: Electric, Fire, Light, Plant, Water, War.

Electric Fire Light Plant Water War

🛡 Điểm yếu / Khắc hệ

Quartz Dragon có thể gặp bất lợi trước các hệ: Metal, War.

Metal War
TypeId
1294
Độ hiếm
R
Category
4
Có thể lai
Có
Có trong cửa hàng
Không
Orb triệu hồi
100
Thời gian lai
11 giờ
Thời gian nở
17 giờ
Giá Gem
1.000
Giá Gold
100.000
Giá bán
100.000
Tốc độ cơ bản
53
Tốc độ tối đa
713
Zalo Chat