Howl Dragon
Giới thiệu Howl Dragon
Howl Dragon là rồng Very Rare có hệ chính là Dark.
Rồng này sở hữu các nguyên tố: Dark, Plant, Electric.
Howl Dragon thuộc Category 4.
Cần 100 Orb để triệu hồi rồng này.
Trong chiến đấu, Howl Dragon có lợi thế khi tấn công các hệ: Light, Metal, Water.
Các hệ có thể gây bất lợi cho Howl Dragon gồm: Light, War.
Quá trình trưởng thành
Thông tin rồng
Lợi thế và điểm yếu
⚔ Gây sát thương mạnh
Howl Dragon có lợi thế khi tấn công các hệ: Light, Metal, Water.
🛡 Điểm yếu / Khắc hệ
Howl Dragon có thể gặp bất lợi trước các hệ: Light, War.
- TypeId
- 1308
- Độ hiếm
- V
- Category
- 4
- Có thể lai
- Có
- Có trong cửa hàng
- Không
- Orb triệu hồi
- 100
- Thời gian lai
- 1 ngày 15 giờ
- Thời gian nở
- 1 ngày 23 giờ
- Giá Gem
- 3.000
- Giá Gold
- 700.000
- Giá bán
- 700.000
- Tốc độ cơ bản
- 78
- Tốc độ tối đa
- 788
Thống kê chiến đấu
Quan hệ nguyên tố
Khắc hệ / Điểm yếu
Gây sát thương mạnh
Chiêu thức tấn công cơ bản
Leech
Poison Ivy
Electric Shock
Chiêu thức có thể huấn luyện
Thông tin lai rồng
- Có thể lai
- Có
- Thời gian lai
- 1 ngày 15 giờ
- Thời gian nở
- 1 ngày 23 giờ
Kinh tế & triệu hồi
- Giá Gem
- 3.000
- Giá Gold
- 700.000
- Giá bán
- 700.000
- Orbs để triệu hồi
- 100