Đăng nhập
ShopHNTChannel
TRANG CHỦ GIẢI TRÍ PHÒNG CHAT NẠP TIỀN NẠP THẺ CÀO DỊCH VỤ TIN TỨC 📊 Xử lý Excel PHẦN MỀM
Hotline: 0909.605.779
← Kho Rồng Dragon City
Crest Dragon
R · TypeId 1523

Crest Dragon

EL E P
TỔNG QUAN

Giới thiệu Crest Dragon

Crest Dragon là rồng Rare có hệ chính là Electric.

Rồng này sở hữu các nguyên tố: Electric, Earth, Plant.

Crest Dragon thuộc Category 4.

Cần 100 Orb để triệu hồi rồng này.

Trong chiến đấu, Crest Dragon có lợi thế khi tấn công các hệ: Electric, Fire, Light, Metal, Water.

Các hệ có thể gây bất lợi cho Crest Dragon gồm: Earth, Light.

HÌNH DẠNG

Quá trình trưởng thành

Crest Dragon - Trứng
Trứng
Crest Dragon - Rồng con
Rồng con
Crest Dragon - Trưởng thành
Trưởng thành
THÔNG TIN

Thông tin rồng

TƯƠNG KHẮC

Lợi thế và điểm yếu

⚔ Gây sát thương mạnh

Crest Dragon có lợi thế khi tấn công các hệ: Electric, Fire, Light, Metal, Water.

Electric Fire Light Metal Water

🛡 Điểm yếu / Khắc hệ

Crest Dragon có thể gặp bất lợi trước các hệ: Earth, Light.

Earth Light
TypeId
1523
Độ hiếm
R
Category
4
Có thể lai
Không
Có trong cửa hàng
Không
Orb triệu hồi
100
Thời gian lai
11 giờ
Thời gian nở
17 giờ
Giá Gem
3.000
Giá Gold
120.000
Giá bán
120.000
Tốc độ cơ bản
61
Tốc độ tối đa
721
Zalo Chat