Đăng nhập
ShopHNTChannel
TRANG CHỦ GIẢI TRÍ PHÒNG CHAT NẠP TIỀN NẠP THẺ CÀO DỊCH VỤ TIN TỨC 📊 Xử lý Excel PHẦN MỀM
Hotline: 0909.605.779
← Kho Rồng Dragon City
BigFace Dragon
V · TypeId 1543

BigFace Dragon

EL I M
TỔNG QUAN

Giới thiệu BigFace Dragon

BigFace Dragon là rồng Very Rare có hệ chính là Electric.

Rồng này sở hữu các nguyên tố: Electric, Ice, Metal.

BigFace Dragon thuộc Category 4.

Cần 100 Orb để triệu hồi rồng này.

Trong chiến đấu, BigFace Dragon có lợi thế khi tấn công các hệ: Earth, Ice, Metal, Plant, Water, War.

Các hệ có thể gây bất lợi cho BigFace Dragon gồm: Earth, Light.

HÌNH DẠNG

Quá trình trưởng thành

BigFace Dragon - Trứng
Trứng
BigFace Dragon - Rồng con
Rồng con
BigFace Dragon - Trưởng thành
Trưởng thành
THÔNG TIN

Thông tin rồng

TƯƠNG KHẮC

Lợi thế và điểm yếu

⚔ Gây sát thương mạnh

BigFace Dragon có lợi thế khi tấn công các hệ: Earth, Ice, Metal, Plant, Water, War.

Earth Ice Metal Plant Water War

🛡 Điểm yếu / Khắc hệ

BigFace Dragon có thể gặp bất lợi trước các hệ: Earth, Light.

Earth Light
TypeId
1543
Độ hiếm
V
Category
4
Có thể lai
Không
Có trong cửa hàng
Không
Orb triệu hồi
100
Thời gian lai
17 giờ
Thời gian nở
23 giờ
Giá Gem
3.000
Giá Gold
120.000
Giá bán
120.000
Tốc độ cơ bản
79
Tốc độ tối đa
789
Zalo Chat