Đăng nhập
ShopHNTChannel
TRANG CHỦ GIẢI TRÍ PHÒNG CHAT NẠP TIỀN NẠP THẺ CÀO DỊCH VỤ TIN TỨC 📊 Xử lý Excel PHẦN MỀM
Hotline: 0909.605.779
← Kho Rồng Dragon City
Bloody Dragon
L · TypeId 1573

Bloody Dragon

L D W
TỔNG QUAN

Giới thiệu Bloody Dragon

Bloody Dragon là rồng Legendary có hệ chính là Legend.

Rồng này sở hữu các nguyên tố: Legend, Dark, Water.

Bloody Dragon thuộc Category 8.

Cần 100 Orb để triệu hồi rồng này.

Trong chiến đấu, Bloody Dragon có lợi thế khi tấn công các hệ: Fire, Light, Metal, Primal, War.

Các hệ có thể gây bất lợi cho Bloody Dragon gồm: Time.

HÌNH DẠNG

Quá trình trưởng thành

Bloody Dragon - Trứng
Trứng
Bloody Dragon - Rồng con
Rồng con
Bloody Dragon - Trưởng thành
Trưởng thành
THÔNG TIN

Thông tin rồng

TƯƠNG KHẮC

Lợi thế và điểm yếu

⚔ Gây sát thương mạnh

Bloody Dragon có lợi thế khi tấn công các hệ: Fire, Light, Metal, Primal, War.

Fire Light Metal Primal War

🛡 Điểm yếu / Khắc hệ

Bloody Dragon có thể gặp bất lợi trước các hệ: Time.

Time
TypeId
1573
Độ hiếm
L
Category
8
Có thể lai
Không
Có trong cửa hàng
Không
Orb triệu hồi
100
Thời gian lai
9 giờ
Thời gian nở
15 giờ
Giá Gem
2.000
Giá Gold
75.000
Giá bán
75.000
Tốc độ cơ bản
135
Tốc độ tối đa
995
Zalo Chat