Đăng nhập
ShopHNTChannel
TRANG CHỦ GIẢI TRÍ PHÒNG CHAT NẠP TIỀN NẠP THẺ CÀO DỊCH VỤ TIN TỨC 📊 Xử lý Excel PHẦN MỀM
Hotline: 0909.605.779
← Kho Rồng Dragon City
Toad Dragon
V · TypeId 1684

Toad Dragon

P W PU
TỔNG QUAN

Giới thiệu Toad Dragon

Toad Dragon là rồng Very Rare có hệ chính là Plant.

Rồng này sở hữu các nguyên tố: Plant, Water, Pure.

Toad Dragon thuộc Category 4.

Cần 100 Orb để triệu hồi rồng này.

Trong chiến đấu, Toad Dragon có lợi thế khi tấn công các hệ: Fire, Light, Water, Wind, War.

Các hệ có thể gây bất lợi cho Toad Dragon gồm: Fire, Ice.

HÌNH DẠNG

Quá trình trưởng thành

Toad Dragon - Trứng
Trứng
Toad Dragon - Rồng con
Rồng con
Toad Dragon - Trưởng thành
Trưởng thành
THÔNG TIN

Thông tin rồng

TƯƠNG KHẮC

Lợi thế và điểm yếu

⚔ Gây sát thương mạnh

Toad Dragon có lợi thế khi tấn công các hệ: Fire, Light, Water, Wind, War.

Fire Light Water Wind War

🛡 Điểm yếu / Khắc hệ

Toad Dragon có thể gặp bất lợi trước các hệ: Fire, Ice.

Fire Ice
TypeId
1684
Độ hiếm
V
Category
4
Có thể lai
Không
Có trong cửa hàng
Không
Orb triệu hồi
100
Thời gian lai
17 giờ
Thời gian nở
23 giờ
Giá Gem
3.000
Giá Gold
120.000
Giá bán
120.000
Tốc độ cơ bản
78
Tốc độ tối đa
788
Zalo Chat