Đăng nhập
ShopHNTChannel
TRANG CHỦ GIẢI TRÍ PHÒNG CHAT NẠP TIỀN NẠP THẺ CÀO DỊCH VỤ TIN TỨC 📊 Xử lý Excel PHẦN MỀM
Hotline: 0909.605.779
← Kho Rồng Dragon City
Big Wheel Dragon
R · TypeId 1722

Big Wheel Dragon

P E
TỔNG QUAN

Giới thiệu Big Wheel Dragon

Big Wheel Dragon là rồng Rare có hệ chính là Plant.

Rồng này sở hữu các nguyên tố: Plant, Earth.

Big Wheel Dragon thuộc Category 4.

Cần 100 Orb để triệu hồi rồng này.

Trong chiến đấu, Big Wheel Dragon có lợi thế khi tấn công các hệ: Electric, Fire, Light, Water.

Các hệ có thể gây bất lợi cho Big Wheel Dragon gồm: Fire, Ice.

HÌNH DẠNG

Quá trình trưởng thành

Big Wheel Dragon - Trứng
Trứng
Big Wheel Dragon - Rồng con
Rồng con
Big Wheel Dragon - Trưởng thành
Trưởng thành
THÔNG TIN

Thông tin rồng

TƯƠNG KHẮC

Lợi thế và điểm yếu

⚔ Gây sát thương mạnh

Big Wheel Dragon có lợi thế khi tấn công các hệ: Electric, Fire, Light, Water.

Electric Fire Light Water

🛡 Điểm yếu / Khắc hệ

Big Wheel Dragon có thể gặp bất lợi trước các hệ: Fire, Ice.

Fire Ice
TypeId
1722
Độ hiếm
R
Category
4
Ngày phát hành
17/01/2020
Có thể lai
Không
Có trong cửa hàng
Không
Orb triệu hồi
100
Thời gian lai
1 ngày 8 giờ
Thời gian nở
1 ngày 16 giờ
Giá Gem
3.000
Giá Gold
120.000
Giá bán
120.000
Tốc độ cơ bản
62
Tốc độ tối đa
722
Zalo Chat