Đăng nhập
ShopHNTChannel
TRANG CHỦ GIẢI TRÍ PHÒNG CHAT NẠP TIỀN NẠP THẺ CÀO DỊCH VỤ TIN TỨC 📊 Xử lý Excel PHẦN MỀM
Hotline: 0909.605.779
← Kho Rồng Dragon City
Arzur Dragon
L · TypeId 1803

Arzur Dragon

WR M LI P
TỔNG QUAN

Giới thiệu Arzur Dragon

Arzur Dragon là rồng Legendary có hệ chính là War.

Rồng này sở hữu các nguyên tố: War, Metal, Light, Plant.

Arzur Dragon thuộc Category 9.

Cần 100 Orb để triệu hồi rồng này.

Trong chiến đấu, Arzur Dragon có lợi thế khi tấn công các hệ: Dark, Earth, Electric, Ice, Light, Water.

Các hệ có thể gây bất lợi cho Arzur Dragon gồm: Ice, Water.

HÌNH DẠNG

Quá trình trưởng thành

Arzur Dragon - Trứng
Trứng
Arzur Dragon - Rồng con
Rồng con
Arzur Dragon - Trưởng thành
Trưởng thành
THÔNG TIN

Thông tin rồng

TƯƠNG KHẮC

Lợi thế và điểm yếu

⚔ Gây sát thương mạnh

Arzur Dragon có lợi thế khi tấn công các hệ: Dark, Earth, Electric, Ice, Light, Water.

Dark Earth Electric Ice Light Water

🛡 Điểm yếu / Khắc hệ

Arzur Dragon có thể gặp bất lợi trước các hệ: Ice, Water.

Ice Water
TypeId
1803
Độ hiếm
L
Category
9
Có thể lai
Không
Có trong cửa hàng
Không
Orb triệu hồi
100
Thời gian lai
1 ngày 8 giờ
Thời gian nở
1 ngày 16 giờ
Giá Gem
4.500
Giá Gold
432.000
Giá bán
432.000
Tốc độ cơ bản
122
Tốc độ tối đa
982
Zalo Chat