Nyami Dragon
Giới thiệu Nyami Dragon
Nyami Dragon là rồng Legendary có hệ chính là Water.
Rồng này sở hữu các nguyên tố: Water, Light, Pure, Ice.
Nyami Dragon thuộc Category 9.
Cần 100 Orb để triệu hồi rồng này.
Trong chiến đấu, Nyami Dragon có lợi thế khi tấn công các hệ: Dark, Electric, Fire, Plant, Wind, War.
Các hệ có thể gây bất lợi cho Nyami Dragon gồm: Electric, Plant.
Quá trình trưởng thành
Thông tin rồng
Lợi thế và điểm yếu
⚔ Gây sát thương mạnh
Nyami Dragon có lợi thế khi tấn công các hệ: Dark, Electric, Fire, Plant, Wind, War.
🛡 Điểm yếu / Khắc hệ
Nyami Dragon có thể gặp bất lợi trước các hệ: Electric, Plant.
- TypeId
- 2273
- Độ hiếm
- L
- Category
- 9
- Ngày phát hành
- 21/05/2020
- Có thể lai
- Có
- Có trong cửa hàng
- Không
- Orb triệu hồi
- 100
- Thời gian lai
- 1 ngày 12 giờ
- Thời gian nở
- 2 ngày
- Giá Gem
- 4.500
- Giá Gold
- 1.000.000
- Giá bán
- 1.000.000
- Tốc độ cơ bản
- 103
- Tốc độ tối đa
- 963
Thống kê chiến đấu
Quan hệ nguyên tố
Khắc hệ / Điểm yếu
Gây sát thương mạnh
Chiêu thức tấn công cơ bản
Light Prism
Hypnosis
Ice Spikes
Chiêu thức có thể huấn luyện
Thông tin lai rồng
- Có thể lai
- Có
- Thời gian lai
- 1 ngày 12 giờ
- Thời gian nở
- 2 ngày
Kinh tế & triệu hồi
- Giá Gem
- 4.500
- Giá Gold
- 1.000.000
- Giá bán
- 1.000.000
- Orbs để triệu hồi
- 100