Đăng nhập
ShopHNTChannel
TRANG CHỦ GIẢI TRÍ PHÒNG CHAT NẠP TIỀN NẠP THẺ CÀO DỊCH VỤ TIN TỨC 📊 Xử lý Excel PHẦN MỀM
Hotline: 0909.605.779
← Kho Rồng Dragon City
Osiris God Dragon
M · TypeId 2562

Osiris God Dragon

DR D P L
TỔNG QUAN

Giới thiệu Osiris God Dragon

Osiris God Dragon là rồng Mythical có hệ chính là Dream.

Rồng này sở hữu các nguyên tố: Dream, Dark, Plant, Legend.

Osiris God Dragon thuộc Category 10.

Cần 150 Orb để triệu hồi rồng này.

Trong chiến đấu, Osiris God Dragon có lợi thế khi tấn công các hệ: Chaos, Happiness, Light, Metal, Primal, Water.

Các hệ có thể gây bất lợi cho Osiris God Dragon gồm: Beauty, Soul.

HÌNH DẠNG

Quá trình trưởng thành

Osiris God Dragon - Trứng
Trứng
Osiris God Dragon - Rồng con
Rồng con
Osiris God Dragon - Trưởng thành
Trưởng thành
THÔNG TIN

Thông tin rồng

TƯƠNG KHẮC

Lợi thế và điểm yếu

⚔ Gây sát thương mạnh

Osiris God Dragon có lợi thế khi tấn công các hệ: Chaos, Happiness, Light, Metal, Primal, Water.

Chaos Happiness Light Metal Primal Water

🛡 Điểm yếu / Khắc hệ

Osiris God Dragon có thể gặp bất lợi trước các hệ: Beauty, Soul.

Beauty Soul
TypeId
2562
Độ hiếm
M
Category
10
Ngày phát hành
14/12/2020
Có thể lai
Không
Có trong cửa hàng
Không
Orb triệu hồi
150
Thời gian lai
1 ngày 12 giờ
Thời gian nở
2 ngày
Giá Gem
5.000
Giá Gold
1.500.000
Giá bán
1.500.000
Tốc độ cơ bản
125
Tốc độ tối đa
985
Zalo Chat