Endurance Karma Dragon
Giới thiệu Endurance Karma Dragon
Endurance Karma Dragon là rồng Mythical có hệ chính là Ice.
Rồng này sở hữu các nguyên tố: Ice, Light, Metal, Pure.
Endurance Karma Dragon thuộc Category 10.
Cần 200 Orb để triệu hồi rồng này.
Trong chiến đấu, Endurance Karma Dragon có lợi thế khi tấn công các hệ: Dark, Earth, Electric, Ice, Plant, Wind, War.
Các hệ có thể gây bất lợi cho Endurance Karma Dragon gồm: Fire, Metal.
Quá trình trưởng thành
Thông tin rồng
Lợi thế và điểm yếu
⚔ Gây sát thương mạnh
Endurance Karma Dragon có lợi thế khi tấn công các hệ: Dark, Earth, Electric, Ice, Plant, Wind, War.
🛡 Điểm yếu / Khắc hệ
Endurance Karma Dragon có thể gặp bất lợi trước các hệ: Fire, Metal.
- TypeId
- 2906
- Độ hiếm
- M
- Category
- 10
- Ngày phát hành
- 08/04/2022
- Có thể lai
- Không
- Có trong cửa hàng
- Không
- Orb triệu hồi
- 200
- Thời gian lai
- 1 ngày 12 giờ
- Thời gian nở
- 2 ngày
- Giá Gem
- 5.000
- Giá Gold
- 1.500.000
- Giá bán
- 1.500.000
- Tốc độ cơ bản
- 116
- Tốc độ tối đa
- 976
Thống kê chiến đấu
Quan hệ nguyên tố
Khắc hệ / Điểm yếu
Gây sát thương mạnh
Chiêu thức tấn công cơ bản
Light Sword
Nail Rain
Hypnosis
Chiêu thức có thể huấn luyện
Kỹ năng đặc biệt / bị động
Karma Revenge
Chance of absorbing opponent's attack then dealing x2 damage
Nguồn có đánh dấu kỹ năng đặc biệt/bị động nhưng chưa có mô tả hiển thị đáng tin cậy.
Thông tin lai rồng
- Có thể lai
- Không
- Thời gian lai
- 1 ngày 12 giờ
- Thời gian nở
- 2 ngày
Kinh tế & triệu hồi
- Giá Gem
- 5.000
- Giá Gold
- 1.500.000
- Giá bán
- 1.500.000
- Orbs để triệu hồi
- 200