Đăng nhập
ShopHNTChannel
TRANG CHỦ GIẢI TRÍ PHÒNG CHAT NẠP TIỀN NẠP THẺ CÀO DỊCH VỤ TIN TỨC 📊 Xử lý Excel PHẦN MỀM
Hotline: 0909.605.779
← Kho Rồng Dragon City
Hoarder Eternal Dragon
L · TypeId 3110

Hoarder Eternal Dragon

SO D PR WD
TỔNG QUAN

Giới thiệu Hoarder Eternal Dragon

Hoarder Eternal Dragon là rồng Legendary có hệ chính là Soul.

Rồng này sở hữu các nguyên tố: Soul, Dark, Primal, Wind.

Hoarder Eternal Dragon thuộc Category 9.

Cần 200 Orb để triệu hồi rồng này.

Trong chiến đấu, Hoarder Eternal Dragon có lợi thế khi tấn công các hệ: Beauty, Dream, Light, Metal, Pure, Time.

Các hệ có thể gây bất lợi cho Hoarder Eternal Dragon gồm: Chaos, Magic.

HÌNH DẠNG

Quá trình trưởng thành

Hoarder Eternal Dragon - Trứng
Trứng
Hoarder Eternal Dragon - Rồng con
Rồng con
Hoarder Eternal Dragon - Trưởng thành
Trưởng thành
THÔNG TIN

Thông tin rồng

TƯƠNG KHẮC

Lợi thế và điểm yếu

⚔ Gây sát thương mạnh

Hoarder Eternal Dragon có lợi thế khi tấn công các hệ: Beauty, Dream, Light, Metal, Pure, Time.

Beauty Dream Light Metal Pure Time

🛡 Điểm yếu / Khắc hệ

Hoarder Eternal Dragon có thể gặp bất lợi trước các hệ: Chaos, Magic.

Chaos Magic
TypeId
3110
Độ hiếm
L
Category
9
Ngày phát hành
18/04/2023
Có thể lai
Không
Có trong cửa hàng
Không
Orb triệu hồi
200
Thời gian lai
1 ngày 12 giờ
Thời gian nở
2 ngày
Giá Gem
4.500
Giá Gold
1.000.000
Giá bán
1.000.000
Tốc độ cơ bản
108
Tốc độ tối đa
968
Zalo Chat