Đăng nhập
ShopHNTChannel
TRANG CHỦ GIẢI TRÍ PHÒNG CHAT NẠP TIỀN NẠP THẺ CÀO DỊCH VỤ TIN TỨC 📊 Xử lý Excel PHẦN MỀM
Hotline: 0909.605.779
← Kho Rồng Dragon City
Shimmer Armored Dragon
M · TypeId 3404

Shimmer Armored Dragon

L LI SO DR
TỔNG QUAN

Giới thiệu Shimmer Armored Dragon

Shimmer Armored Dragon là rồng Mythical có hệ chính là Legend.

Rồng này sở hữu các nguyên tố: Legend, Light, Soul, Dream.

Shimmer Armored Dragon thuộc Category 10.

Cần 200 Orb để triệu hồi rồng này.

Trong chiến đấu, Shimmer Armored Dragon có lợi thế khi tấn công các hệ: Beauty, Chaos, Dark, Dream, Electric, Happiness, Primal.

Các hệ có thể gây bất lợi cho Shimmer Armored Dragon gồm: Time.

HÌNH DẠNG

Quá trình trưởng thành

Shimmer Armored Dragon - Trứng
Trứng
Shimmer Armored Dragon - Rồng con
Rồng con
Shimmer Armored Dragon - Trưởng thành
Trưởng thành
THÔNG TIN

Thông tin rồng

TƯƠNG KHẮC

Lợi thế và điểm yếu

⚔ Gây sát thương mạnh

Shimmer Armored Dragon có lợi thế khi tấn công các hệ: Beauty, Chaos, Dark, Dream, Electric, Happiness, Primal.

Beauty Chaos Dark Dream Electric Happiness Primal

🛡 Điểm yếu / Khắc hệ

Shimmer Armored Dragon có thể gặp bất lợi trước các hệ: Time.

Time
TypeId
3404
Độ hiếm
M
Category
10
Ngày phát hành
12/04/2026
Có thể lai
Không
Có trong cửa hàng
Không
Orb triệu hồi
200
Thời gian lai
1 ngày 12 giờ
Thời gian nở
2 ngày
Giá Gem
4.500
Giá Gold
1.000.000
Giá bán
1.000.000
Tốc độ cơ bản
138
Tốc độ tối đa
998
SKINS

Trang phục rồng

Shimmer Armored Dragon Skin #3284

Shimmer Armored Dragon Skin #3284

⚔ Có hiệu ứng chiến đấu
Skin #3284
Kích hoạt: Có hiệu lực khi sở hữu
❤️ Máu cơ bản +25%
⚔ Tấn công cơ bản +25%
Chỉ số
View skin details →
Zalo Chat